<oembed><version>1.0</version><provider_name>V&#x169; L&#xEA; Tech</provider_name><provider_url>https://vuletech.com/en/</provider_url><author_name>admin</author_name><author_url>https://vuletech.com/en/author/admin/</author_url><title>CS AR-51V024 - V&#x169; L&#xEA; Tech</title><type>rich</type><width>600</width><height>338</height><html>&lt;blockquote class="wp-embedded-content" data-secret="06n4noQlVk"&gt;&lt;a href="https://vuletech.com/en/product/cs-ar-51v024-2/"&gt;CS AR-51V024&lt;/a&gt;&lt;/blockquote&gt;&lt;iframe sandbox="allow-scripts" security="restricted" src="https://vuletech.com/en/product/cs-ar-51v024-2/embed/#?secret=06n4noQlVk" width="600" height="338" title="&#x201C;CS AR-51V024&#x201D; &#x2014; V&#x169; L&#xEA; Tech" data-secret="06n4noQlVk" frameborder="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" class="wp-embedded-content"&gt;&lt;/iframe&gt;&lt;script type="text/javascript"&gt;
&lt;/script&gt;
</html><thumbnail_url>http://vuletech.com/wp-content/uploads/2025/08/Picture1.jpg</thumbnail_url><thumbnail_width>226</thumbnail_width><thumbnail_height>201</thumbnail_height><description>M&#xF4;-&#x111;un an to&#xE0;n gi&#xE1;m s&#xE1;t c&#x1EA3;n v&#xE0; th&#x1EA3;m an to&#xE0;n. M&#x1EE9;c an to&#xE0;n: PL e, SIL 3. Output: 2 NO (safety). Input: 1 k&#xEA;nh ho&#x1EB7;c 2 k&#xEA;nh (Xem catalogue). C&#x1EA5;u h&#xEC;nh kh&#x1EDF;i &#x111;&#x1ED9;ng: T&#x1EF1; &#x111;&#x1ED9;ng, Th&#x1EE7; c&#xF4;ng. Ngu&#x1ED3;n c&#x1EA5;p: 24 Vac/dc. Ki&#x1EC3;u k&#x1EBF;t n&#x1ED1;i: V&#xED;t c&#x1ED1; &#x111;&#x1ECB;nh.</description></oembed>