<oembed><version>1.0</version><provider_name>V&#x169; L&#xEA; Tech</provider_name><provider_url>https://vuletech.com/en/</provider_url><author_name>admin</author_name><author_url>https://vuletech.com/en/author/admin/</author_url><title>CS AR-94V024 - V&#x169; L&#xEA; Tech</title><type>rich</type><width>600</width><height>338</height><html>&lt;blockquote class="wp-embedded-content" data-secret="fy8inJ1ly6"&gt;&lt;a href="https://vuletech.com/en/product/cs-ar-94v024-2/"&gt;CS AR-94V024&lt;/a&gt;&lt;/blockquote&gt;&lt;iframe sandbox="allow-scripts" security="restricted" src="https://vuletech.com/en/product/cs-ar-94v024-2/embed/#?secret=fy8inJ1ly6" width="600" height="338" title="&#x201C;CS AR-94V024&#x201D; &#x2014; V&#x169; L&#xEA; Tech" data-secret="fy8inJ1ly6" frameborder="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" class="wp-embedded-content"&gt;&lt;/iframe&gt;&lt;script type="text/javascript"&gt;
&lt;/script&gt;
</html><thumbnail_url>https://vuletech.com/wp-content/uploads/2024/09/CS-AR-94V024.jpg</thumbnail_url><thumbnail_width>360</thumbnail_width><thumbnail_height>360</thumbnail_height><description>[vc_row][vc_column][vc_column_text] [/vc_column_text][/vc_column][/vc_row][vc_row][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][/vc_column][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][vc_custom_heading text=&#x201D;CS AR-94V024&#x2033; use_theme_fonts=&#x201D;yes&#x201D;][vc_column_text] M&#xF4;-&#x111;un an to&#xE0;n M&#xF4;-&#x111;un an to&#xE0;n cho th&#x103;ng b&#x1EB1;ng s&#xE0;n thang m&#xE1;y. M&#x1EE9;c an to&#xE0;n: PL e, SIL 3. Output: 2 NO (safety). Input: 1 k&#xEA;nh ho&#x1EB7;c 2 k&#xEA;nh (Xem catalogue). Ngu&#x1ED3;n c&#x1EA5;p: 24 Vac/dc. Ch&#x1EBF; &#x111;&#x1ED9; kh&#x1EDF;i &#x111;&#x1ED9;ng: T&#x1EF1; &#x111;&#x1ED9;ng, C&#xF3; h&#x1B0;&#x1EDB;ng d&#x1EAB;n ho&#x1EB7;c C&#xF3; gi&#xE1;m s&#xE1;t.</description></oembed>