<oembed><version>1.0</version><provider_name>V&#x169; L&#xEA; Tech</provider_name><provider_url>https://vuletech.com/en/</provider_url><author_name>admin</author_name><author_url>https://vuletech.com/en/author/admin/</author_url><title>CS FS-20V120-TF60 - V&#x169; L&#xEA; Tech</title><type>rich</type><width>600</width><height>338</height><html>&lt;blockquote class="wp-embedded-content" data-secret="wwInp33hNa"&gt;&lt;a href="https://vuletech.com/en/product/cs-fs-20v120-tf60/"&gt;CS FS-20V120-TF60&lt;/a&gt;&lt;/blockquote&gt;&lt;iframe sandbox="allow-scripts" security="restricted" src="https://vuletech.com/en/product/cs-fs-20v120-tf60/embed/#?secret=wwInp33hNa" width="600" height="338" title="&#x201C;CS FS-20V120-TF60&#x201D; &#x2014; V&#x169; L&#xEA; Tech" data-secret="wwInp33hNa" frameborder="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" class="wp-embedded-content"&gt;&lt;/iframe&gt;&lt;script type="text/javascript"&gt;
&lt;/script&gt;
</html><thumbnail_url>https://vuletech.com/wp-content/uploads/2025/01/CS_FS-2xVxxx_500.jpg</thumbnail_url><thumbnail_width>500</thumbnail_width><thumbnail_height>500</thumbnail_height><description>[vc_row][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][vc_single_image image=&#x201D;8707&#x2033; img_size=&#x201D;full&#x201D; alignment=&#x201D;center&#x201D;][/vc_column][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][vc_custom_heading text=&#x201D;CS FS-20V120-TF60&#x2033; use_theme_fonts=&#x201D;yes&#x201D;][vc_column_text] M&#xF4;-&#x111;un h&#x1EB9;n gi&#x1EDD; an to&#xE0;n v&#x1EDB;i ti&#x1EBF;p &#x111;i&#x1EC3;m tr&#x1EC5; khi m&#x1EDF; &#x111;&#x1EA7;u v&#xE0;o. M&#x1EE9;c an to&#xE0;n: PL d, SIL 2. Output: 1 NO (safety), 1 NC (ph&#x1EE5;), 1 CO (tr&#x1EC5;), 1 transistor PNP (b&#xE1;o l&#x1ED7;i). Ngu&#x1ED3;n c&#x1EA5;p: 24 Vdc (A1-A2), 120 Vac (B1-B2). Th&#x1EDD;i gian nh&#x1EA3;:</description></oembed>