<oembed><version>1.0</version><provider_name>V&#x169; L&#xEA; Tech</provider_name><provider_url>https://vuletech.com/en/</provider_url><author_name>admin</author_name><author_url>https://vuletech.com/en/author/admin/</author_url><title>FS 1896D024-F - V&#x169; L&#xEA; Tech</title><type>rich</type><width>600</width><height>338</height><html>&lt;blockquote class="wp-embedded-content" data-secret="uiNBImwkIH"&gt;&lt;a href="https://vuletech.com/en/product/fs-1896d024-f-2/"&gt;FS 1896D024-F&lt;/a&gt;&lt;/blockquote&gt;&lt;iframe sandbox="allow-scripts" security="restricted" src="https://vuletech.com/en/product/fs-1896d024-f-2/embed/#?secret=uiNBImwkIH" width="600" height="338" title="&#x201C;FS 1896D024-F&#x201D; &#x2014; V&#x169; L&#xEA; Tech" data-secret="uiNBImwkIH" frameborder="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" class="wp-embedded-content"&gt;&lt;/iframe&gt;&lt;script type="text/javascript"&gt;
&lt;/script&gt;
</html><thumbnail_url>https://vuletech.com/wp-content/uploads/2025/02/FS_xx96Dxxx-F_500.jpg</thumbnail_url><thumbnail_width>500</thumbnail_width><thumbnail_height>500</thumbnail_height><description>[vc_row][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][vc_single_image image=&#x201D;8848&#x2033; img_size=&#x201D;full&#x201D; alignment=&#x201D;center&#x201D;][/vc_column][vc_column width=&#x201D;1/2&#x2033;][vc_custom_heading text=&#x201D;FS 1896D024-F&#x201D; use_theme_fonts=&#x201D;yes&#x201D;][vc_column_text] C&#xF4;ng t&#x1EAF;c c&#x1EED;a an to&#xE0;n c&#xF3; kh&#xF3;a li&#xEA;n &#x111;&#x1ED9;ng solenoid V&#x1ECF;: Technopolymer, 3 c&#x1ED5;ng k&#x1EBF;t n&#x1ED1;i PG 13.5. Key: VF KEYF Kh&#x1ED1;i ti&#x1EBF;p &#x111;i&#x1EC3;m: 1NO + 1NC solenoid. Nguy&#xEA;n l&#xFD;: De-energized (C&#x1EA5;p &#x111;i&#x1EC7;n m&#x1EDF; kho&#xE1;). Ngu&#x1ED3;n c&#x1EA5;p: 24 Vac/dc C&#xF3; c&#x1A1; c&#x1EA5;u m&#x1EDF; ph&#x1EE5;. B&#x1EA3;o v&#x1EC7;:</description></oembed>